debian-installer - en to tl translation catalogue (22 entries)

note: Type: text Description
en: Answering the questions should only take a few minutes.
tl: Ang pagsagot sa mga tanong ay mangangailangan lamang ng ilang minuto.

note: Type: text Description
en: Where are you?
tl: Nasaan ka?

note: Type: text Description
en: Select a city in your country and time zone.
tl: Pumili ng lungsod sa inyong zonang orasan:

note: Type: text Description
en: Selected city:
tl: Piniling lungsod:

note: Type: text Description
en: Current time:
tl: Kasalukuyang oras:

note: Type: text Description
en: Set Time...
tl: Itakda ang Oras...

note: Type: text Description
en: Who are you?
tl: Nasaan ka?

note: Type: text Description
en: What is your name?
tl: Ano ang iyong pangalan?

note: Type: text Description
en: Choose a password to keep your account safe.
tl: Pumili ng password upang mapanatiling ligtas ang iyong account.

note: Type: text Description
en: What is the name of this computer?
tl: Ano ang pangalan ng kompyuter na ito?

note: Type: text Description
en: Select a disk
tl: Pumili ng disk

note: Type: text Description
en: Prepare disk space
tl: Maghanda ng lugar sa disk

note: Type: text Description
en: Prepare partitions
tl: Ihanda ang mga partition

note: Type: text Description
en: Prepare mount points
tl: Ihanda ang mga mount point

note: Type: text Description
en: Mount Point
tl: Mount Point:

note: Type: text Description
en: Size
tl: Laki

note: Type: text Description
en: Skip
tl: Lumaktaw

note: Type: title Description
en: Installation complete
tl: Kumpleto ang pagluklok

note: Type: text Description
en: Quit
tl: Lumiban

note: Type: text Description
en: Cleaning up...
tl: Nagliligpit...

note: Type: text Description
en: Running ${SCRIPT}...
tl: Pinapatakbo ang ${SCRIPT}...

note: Type: text Description
en: Configuring network...
tl: Isinasaayos ng network...
